M English Shirin

BEI Ingantaccen Shirin Ingilishi (IEP) shiri ne na cikakken lokaci wanda aka tsara don ɗalibai a kowane matakin ƙwarewar harshe, tare da mai da hankali kan haɓaka ƙwarewar Ingilishi da ake buƙata don karatun ilimi, da kasuwanci ko masaniyar sadarwa. 

Manufofin:
  • Kasance ƙwararre a duk fannonin fasaha (Nahawu, Karatu, Rubutu, Sauraro/Magana, Mayar da hankali)
  • Koyi game da Al'adun Amurkawa
  • Confidenceara ƙarfin gwiwa da ta'aziyya lokacin amfani da yaren Ingilishi

Zaɓuɓɓukan aji:

  • Akwai Jadawalin Safiya da Maraice

Rijista Yanzu

Sa'o'in 20 / Makon
Koyarwar Kyauta
F-Visa mai dacewa
9 Matakan
Zabukan Safiya da Maraice

Abubuwan Lamuba

Grammar

Grammar yana da mahimmanci a harshe don ƙirƙirar tushe don haɓaka tsarin da tsarin harshe a cikin duk matakan fasaha. Koyi ƙa’idojin da suka shafi magana, sauraro, karatu, ƙamus, rubutu, da kuma yin magana.

Reading

Ilimin karatu yana da mahimmanci don gina ingantaccen mai karatu wanda zai iya karatu, fahimta, bincike, da kuma ɗaukar bayanai don ilimi mai zurfi, kasuwanci, ko kayan kimiyya. Wadannan dabarun suna haɓakawa koyaushe daga farkon matakan sauti da dabarun karatu.

Writing

Skillswarewar rubutu tana ba wa ɗalibai ƙarfin gwiwa don yin magana ta hanyar sirri. Alibai suna koyan daidaito jumla, rubuce-rubuce na sakin layi, da rubutun adabi tare da burin amfani da saƙo daidai da salon da ake buƙata don masu sauraro daban-daban.

Sauraro & Magana

Turanci yare ne na duniya na sadarwa. A cikin karar ku Sauraron & Magana, ɗalibai suna yin sadarwa don ƙirƙirar iya magana da daidaito ga duka suna magana da ƙarfin zuciya, amma don fahimtar juna sosai.

Jadawalin Koyarwar 2024

Tsarin Morning

TimeLitinin/LarabaTalata/Alhamis
8: 30 na - 10: 50 amSauraro & MaganaReading
10: 50 na - 11: 15 amhutuhutu
11: 15 na - 1: 30 a lokacinWritingGrammar

Jadawalin Maraice

jadawalinLitinin - Alhamis
4:00 pm - 5:10 pmWriting
5:15 pm - 6:25 pmReading
6:35 pm - 7:45 pmSauraro & Magana
7:50 pm - 9:00 pmGrammar

Siffofin Shirin

 

  • Smallaramin filin tsaro da lafiya

  • Matakan 9 Na Azuzuwan Ingantaccen Ingilishi

  • Keɓaɓɓu da Ci gaban Al'adu

  • Karatun mai araha

  • Akwai shirye-shiryen TOEFL

  • Wararru, Masu koyar da Ingilishi

  • Fitowa ta nishadi da ayyukan kowace zagaya

Rijista Yanzu

Rijista A Yau!
Fassara »