Staff

Mun kasance a cikin takalmin ɗalibinmu. Mun san abin da ake buƙata don daidaitawa da haɗuwa cikin rayuwa a cikin sabuwar ƙasa, sabon birni. Saboda wannan, zaku sami ma'aikatanmu da malanta sama da gaba don samar da sabis na tallafi. Ee, hankalin mu shine ilimi, amma kuma muna tunanin mutum gaba daya - a ina zasu zauna, a ina zasu ci abinci, ta yaya zasu kirkirar da kansu? Muna son BEI ta zama fadada gida.

A BEI, mu dangi ne. Muna ƙoƙarin kafa misali ta hanyar mutunta juna da tsarin haɗin gwiwa da muke ɗauka kan ilimi a nan BEI.

Duk da bambance-bambancenmu na yau da kullun, muna yin nasara tare kowace rana.

A kan ma'aikata, muna da ma'aikata waɗanda ke wakiltar ƙasashen gida da al'adu daga ko'ina cikin duniya. Tare, muna kawo Americananmu na Amurka, Bosniya, Burma, Kongo, Kroshiyan, Cuba, Masar, Honduras, Iraki, Meziko, Pakistan, Puerto Rican, Rashanci, Tunisiya, da Vietnam. Kamar babban garinmu, BEI ya bambanta.

A cikin zuciyarsa, BEI shine Houston.

Mu ne sabon al'umma - hada kai da ci gaba tare.

Maraba da zuwa Cibiyar Ilimin Harshen Bilingual.

Ma’aikatanmu sune:

Yaruka da yawa

An haɗo, muna magana da harshe sama da 15

bambancin

Tare, muna wakiltar kasashe sama da 15.

dandana

Mun kawo kwarewar gama kai sama da shekaru 10.

Koyi game da BEI daga mutanen da suka san shi sosai, a cikin kalmominsu.

“Ofaya daga cikin kyawawan abubuwan da nake tunawa da su shine bikin ranar godiya. Satin ne daidai lokacin da na shiga BEI, kuma farin ciki, farin ciki da al'adun iyali sun burge ni. Yin shagali tare da ɗalibai daga ko'ina cikin duniya yayin raba kyakkyawan abincin rana tare da manyan nau'ikan abincin gargajiya daga ƙasashe daban-daban, da koyo game da al'adun ɗaliban… abin birgewa ne. ”                 

Meriem Bouziri, Daraktan Rajista, Talla & Sadarwa

 

“Duk wata ƙwaƙwalwar da ke nan a BEI na fi so. Yin aiki a BEI kamar iyali ne kuma kun san kuma inganta rayuwar ku ta hanyar hulɗa da irin waɗannan ma'aikatan. "   

Ceasar Santiago, Mai Gudanar da Shirin

Myalibai waɗanda ba za su iya mantawa da su ba sun ɗauki darasi a tare da mu tun daga ƙaramin matakinsu har zuwa matakin su na ƙarshe. Wataƙila waɗannan tsofaffin ɗalibai ne a makarantarmu. A shekarunsu (shekarun saba'in), yakamata su yi ritaya da jin daɗin rayuwarsu. Koyaya, sun fito daga hanya mai nisa zuwa Amurka don cika burinsu. Ni da kaina na jinjina musu sosai saboda kyakyawar fata da farinciki yayin da suke sabawa da sabon yanayin, da kuma yarda da kansu don fuskantar kalubalen koyan Ingilishi a lokacin shekarunsu. Na gan su suna wahala wajen magana da koyon Ingilishi a farkon, amma na kuma ga sun inganta sosai kafin su bar BEI. Su ne ɗaliban ƙira waɗanda ba a manta da su a cikin zuciyata ba. ”

Thanh Nguyen, Mai Kula da Kasuwanci

 

“Na tuna wasu ma'aurata daga Kyuba, waɗanda suka zo Houston da Ingilishi ba kome. Koyaya, dukansu sun fara aiki a asibitin masu magana da Sifaniyanci a matsayin masu jinya (a da sun kasance likitoci a ƙasarsu). Zasu yi aiki da rana kuma su halarci aji na kullun daga 7-9 kowace yamma. Ban san inda suke a yanzu da yadda suke yi ba, amma na tuna yadda suka kasance da tawali'u da sha'awar koyon Turanci da karɓar lasisin likitancin su a nan Amurka. Kodayake na kasance a cikin Gudanarwa daga 2010, Har yanzu ina haɗuwa da kyawawan ɗalibai masu kyau waɗanda suka tsaya a cikin zuciyata saboda sun damu da mu, su kuma: yi mana magana, raba tunaninsu da tunaninsu, raba abinci, da ƙari! ”

Luba Nesterova, Daraktan Ilmi da Koyarwa

 

“Myalibaina wanda ba zai iya mantawa da shi ba, wani dalibi ne da ya gabata makaho. Ya yi niyyar koyon Ingilishi kuma ya riƙa zuwa aji a kai a kai don aji daban-daban. Ya ci gaba da kasancewa tare da BEI bayan ya gama sauran sauran azuzuwan sannan ya yi rajista a aji na Jama'a. Lokacin da labari ya zo mini cewa ya wuce gwajin testancin ƙasa, na yi matuƙar farin ciki da muka ga ɗalibin ya ci gaba da aiwatar da ayyukan gaba ɗaya kuma ya cim ma maƙasudinsa ba tare da la’akari da raunin nasa ba.  Labarinsa shine abin da BEI ke wakiltarwa - ƙarfafawa ta hanyar ilimi. ”

Ceasar Santiago, Mai Gudanar da Shirin

“Yadda muke kulawa. Kula don zama mafi kyau, don zama mafi inganci da inganci, kulawa don kasancewa mai gasa da banbanci. Ilimi shine masana'antar da ta fi ci gaba a cikin masana'antun agaji - mafi sassauƙa, ruwa, da daidaitawa. Yana ba mu duka damarmu don yin canji yau da kullun kuma a cikin dogon lokaci kuma.  Ina jin kamar abokan aiki na da gaske suna kawo canji lokacin da suka girgiza tsarin gargajiya, rabawa kan yadda zamu inganta ko gwada wani abu daban. Suna yin banbanci lokacin da suke ƙoƙari don haɓaka ƙwarewar kansu lokacin da kawai suka sanya aikin yau da kullun su zama abokiyar ɗan adam da hankali. Ina son sabbin mutane wadanda suka kawo sabbin dabaru kuma suka canza tunanin mu na gargajiya kan ayyukan mu da manufofin mu na yanzu. Ina son koya daga wasu mutane kuma in yi farin ciki da nasarar da suka samu. Ta haka ne kowane ɗayanmu yake kawo bambanci ga kansa, ga makaranta, kuma, mafi mahimmanci - ga ɗalibanmu. ” 

Luba Nesterova, Daraktan Ilmi da Koyarwa

 

“Abokan aikina suna yin banbanci kowace rana ko a bayan fage a ofis ko kuma a teburin gaba suna taimakawa, jagora da ba da shawara ga ɗalibai na yanzu, na gaba, da / ko na baya don cimma burinsu na koyon Turanci. Ma'aikatan BEI suna alfahari da farin ciki wajen kawo canji a cikin rayuwar ɗalibai duka. Bambance-bambancen ma’aikata na bayar da gudummawa wajen fahimtar mahimmancin Ingilishi a matsayinsa na mai magana da ba ɗan ƙasa ba. ”

Ceasar Santiago, Mai Gudanar da Shirin

 

“Samun dama. Sau da yawa nakan ji cewa muna da banbanci ta yadda ɗalibai za su iya haɓaka amintaka da dangantaka tare da ƙungiyarmu. Muna da saukin kai kuma mai sauƙin kusanci - wannan yana taimaka wa ɗalibai da iya magana da ƙarfin gwiwa, suma - amma galibi muna nan don taimakawa kuma ɗalibanmu koyaushe suna maraba da zuwa gare mu don komai

Keri Lippe, Daraktan Ilimi

“Manufar BEI da hangen nesa shine yake bani kwarin gwiwa - cewa mu cibiya ce ta ilimi wacce take alfahari da nasarar dalibi. BEI tana girmama halaye, sadaukarwa, da gudummawar duk ɗalibanta a cikin alumma. Tushen aikinta ya sa ni zuwa aiki a kowace rana cike da alfahari da himma. ”   

Ceasar Santiago, Mai Gudanar da Shirin

 

"Na zabi yin aiki ne a kamfanin BEI saboda al'adar kamfanin. Al'adar iyali ce, kuma ba ni da ɗaya a nan, don haka sun zama iyalina.  BEI yana da babban yuwuwar, da kuma babbar manufa. Muna taimaka wa mutane, kuma muna canza rayuwarsu don mafi kyau. Koyan yare da sabon al'ada suna buɗe sabon ci gaba, yana ba ku makullin don cin nasara. ”

Meriem Bouziri, Darakta - Rajista, Talla & Sadarwa

 

“Akwai dalilai da yawa, amma idan na yi tunani game da babban dalilin, tabbas wata dama ce don kawo canji tsakanin KYAUTA. Na ƙi aikin yau da kullun, kuma aikina a BEI bai taɓa kasancewa kullun ba! A matsayinmu na masu zaman kansu, ba mu da babban bangon ofis na wucewa da aiwatar da sabbin dabaru da ayyukan yi. Muna ƙoƙari, mun gwada, muna canza kullun. ”

Luba Nesterova, Daraktan Ilmi da Koyarwa

Fassara »