Harafin maraba

Yi rijista yanzu!

Harafi daga ofishin zartarwa

Gaisuwa, da maraba da zuwa Cibiyar Ilimin Bilingual (BEI). Daga matsakaicin farawa a 1982, BEI ta zama ɗayan manyan makarantun jihar da cibiyar koyar da al'adu. Ta kowane fanni, muna aiki don taimaka wa mutane su samu da kuma fahimtar wasu yarukan da al'adu. Mutane suna yin kwaleji mafi girma, don haka ko kai ɗalibi ne, malami, memba, ƙwararren digiri, kamfani, maƙwabta, ko baƙi, ana ganin darajarka da kwarjininka.

Yunkurinmu na gama kai ne, duk da haka, a yau yasa muke wannan cibiyar wannan wuri mai fa'ida don yin karatu, koyo, aiki, da kuma sabbin abokai na rayuwa.
Kamar yadda dukkanmu muka sani, duniyarmu tana ƙara yin ƙasa. Zamu iya yin cudanya da wasu a duniya gaba ɗaya ta danna maballin. Mafi mahimmanci fiye da kowane lokaci, harsuna ba kawai hanyar sadarwa bane, amma kuma kayan aiki ne da ƙwarewa don haɗawa da aiki tare da takwarorinmu. Anan a BEI, da farko kuma mafi mahimmanci, shine haɗa mutane.

Muna sa ran malaminmu ya zama manyan malamai, kuma maaikatanmu su kasance masu jin ƙai, masu dogaro da sabis, kuma sama da duka, masu jagoranci masu tasiri. Sun kasance da ruhun karimci da kyakkyawan zato da kuma halin gajiya da ya zama gama gari a nan. Bugu da ƙari kuma, muna bai wa ɗalibanmu ɗumbin al'ummomin da ke kusa da juna da fasaha na zamani wanda ke ba su madaidaiciyar damar don saurin harshensu, amma duk da haka sun mai da hankali sosai don cimma sakamako mai inganci.

Ina farin cikin maraba da ku zuwa BEI. Ma'aikatanmu da malanta suna farin ciki da wannan damar don aiki tare da ku da kuma taimaka muku don cimma burinku da manufofinku na yare. Fatan alheri yayin da kuka hau kan tafiya yarenku. Za mu tallafa muku gaba ɗaya.

Girmama,
Jake Mossawir
Shugaba

takardun shaidarka

SAURARA
Kasa da kasa ta hanyar amincewa da Hukumar Ci gaban Ilimi da Koyarwa (ACCET).
Ma'aikatar Tsaro gida
Ma'aikatar Tsaron Gida ta amince da su don yin rijistar ɗaliban baƙi na baƙi.
NAFSA
Amintaccen memba na Associationungiyar forasa game da Halin Studentasashen waje na Foreignasashen waje (yanzu NAFSA: ofungiyar Malaman Internationalasashen Duniya).
Mai ba da izini daga Ma'aikatar Tsaron Gida don samar da ESL / tarihin da hanya ta gwamnati ga baƙi na doka a ƙarƙashin Dokar Sake Gyarawa da Kula da Shige da Fice ta 1986 (Shirin "Amintattu").
TFLA
Languageungiyar Harshen Languageasashen Waje ta Texas.
CLTA
Achersungiyar Malaman Harshen Sinanci na Texas.
TESOL
Malaman Turanci zuwa masu magana da Yaruka.
HausaUSA
Americanungiyar Amurka ta Tsarin Gaggawa Turanci Mai Saurin Kai
Fassara »